Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Ingco RH150028
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RH150028 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1600W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 4400 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 850 vòng/ phút |
| Lực đập | 5.5J |
| Đầu khoan gài | SDS |
| Khả năng khoan | Bê tông 38mm, sắt 13mm, gỗ 40mm |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan gài và 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








